NGÔI NHÀ SƯƠNG LUÂN THÂN THƯƠNG
Chào mừng bạn đến với ngôi nhà " Sương Luân". BQT Hy vọng diễn đàn này ngôi nhà sẽ giúp các bạn có thêm nhiều bạn mới cùng nhau học hỏi cũng như trao đổi, giao lưu và kết bạn... Vì vậy Xin vui lòng mất một giây để Click vào đây để đăng ký và trong một vài bước đơn giản, bạn sẽ có thể tận hưởng tất cả các tính năng của diễn đàn chúng tôi.
Sương Luân mến chào...

NOTE: Nếu các bạn không có ý định viết bài trong diễn đàn SƯƠNG LUÂN thì xin đừng đăng ký. THANKS
Chào mừng bạn đến với ngôi nhà " Sương Luân". BQT Hy vọng diễn đàn này ngôi nhà sẽ giúp các bạn có thêm nhiều bạn mới cùng nhau học hỏi cũng như trao đổi, giao lưu và kết bạn... Vì vậy Xin vui lòng mất một giây để Click vào đây để đăng ký và trong một vài bước đơn giản, bạn sẽ có thể tận hưởng tất cả các tính năng của diễn đàn chúng tôi.
Sương Luân mến chào...

NOTE: Nếu các bạn không có ý định viết bài trong diễn đàn SƯƠNG LUÂN thì xin đừng đăng ký. THANKS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

“ Buffet Biển – Tôn vinh bạn gái

Go down 
Tác giảThông điệp
TIỂU ANH VŨ
Chủ nhà
Chủ nhà
TIỂU ANH VŨ

“ Buffet Biển – Tôn vinh bạn gái Empty
Bài gửiTiêu đề: “ Buffet Biển – Tôn vinh bạn gái   “ Buffet Biển – Tôn vinh bạn gái I_icon_minitimeThu Oct 18, 2012 12:30 pm

Hòa cùng không khí kỉ niệm ngày thành lập Liên hiệp phụ nữ Việt Nam 20/10, thay lời chúc mừng tới tất cả các bà, các mẹ, các chị em phụ nữ, Ngôi nhà Sương Luân tưng bừng tổ chức chương trình“ Buffet Biển – Tôn vinh bạn gái” làm món quà nhỏ xin gửi đến các bà, các cô, các chị em bạn gái trong ngôi nhà " Sương Luân"này.
Đầu tiên mời cả nhà vào nhà hàng nhé
[You must be registered and logged in to see this image.]
mời cả nhà chọn món
1. Quầy hải sản sống
2. Quầy hải sản chính
3. Quầy rượu + Nước
4. quầy tráng miệng
Chúc cả nhà ngon miệng và có nhiều niềm vui trong ngày có ý nghĩa đặc biệt này nhé lol!
https://suongluan.forumvi.com

“ Buffet Biển – Tôn vinh bạn gái
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CÂU THƠ YÊN NGỰA ( Ở TRÀ VINH )
» TỨ TỬ ĐĂNG KHOA ( TRỌN TUỒNG )
» VĨNH BIỆT THẦN CHẾT
» BIỂN ANH VÀ EM
» HẬU TRƯỜNG : ĐÊM VINH DANH NS TRƯỜNG SƠN