NGÔI NHÀ SƯƠNG LUÂN THÂN THƯƠNG
Chào mừng bạn đến với ngôi nhà " Sương Luân". BQT Hy vọng diễn đàn này ngôi nhà sẽ giúp các bạn có thêm nhiều bạn mới cùng nhau học hỏi cũng như trao đổi, giao lưu và kết bạn... Vì vậy Xin vui lòng mất một giây để Click vào đây để đăng ký và trong một vài bước đơn giản, bạn sẽ có thể tận hưởng tất cả các tính năng của diễn đàn chúng tôi.
Sương Luân mến chào...

NOTE: Nếu các bạn không có ý định viết bài trong diễn đàn SƯƠNG LUÂN thì xin đừng đăng ký. THANKS
Chào mừng bạn đến với ngôi nhà " Sương Luân". BQT Hy vọng diễn đàn này ngôi nhà sẽ giúp các bạn có thêm nhiều bạn mới cùng nhau học hỏi cũng như trao đổi, giao lưu và kết bạn... Vì vậy Xin vui lòng mất một giây để Click vào đây để đăng ký và trong một vài bước đơn giản, bạn sẽ có thể tận hưởng tất cả các tính năng của diễn đàn chúng tôi.
Sương Luân mến chào...

NOTE: Nếu các bạn không có ý định viết bài trong diễn đàn SƯƠNG LUÂN thì xin đừng đăng ký. THANKS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

VỸ SƯƠNG ƠI !

Go down 
Tác giảThông điệp
TIỂU ANH VŨ
Chủ nhà
Chủ nhà
TIỂU ANH VŨ

VỸ SƯƠNG ƠI ! Empty
Bài gửiTiêu đề: VỸ SƯƠNG ƠI !   VỸ SƯƠNG ƠI ! I_icon_minitimeSat Aug 11, 2012 2:27 pm

kể từ thuở nhỏ tôi đã là người lun bị mọi người lãng wen. họ ko cho tôi tham gia vào bất kỳ trò chơi nào cả .cú như thế thời gian trôi wa lạng lẽ tôi lun sống trong cô độc và lặng lẻ nhưng đến cuối cấp II thì một việc đã mở ra một trang mới cho đời tôi.
nhỏ vĩ sương là nguời miền Huế mới chuyển về cái khu phố bé nhỏ này. nhỏ dể thuơng y như cái tên của nhỏ, tiếng nói nhỏ rất dịu dàng nhỏ nhẹ tôi thương trêu nhỏ là "mẫu phụ nữ việt nam" công, ngôn, dung, hạnh nhỏ đều có cả và đặc biệt nhỏ có tấm lòng rất nhân hậu và vô cùng trong sáng. nhà của nhỏ giàu lém , nhỏ là tiểu thư là 1 cô công chúa bé nhỏ được nhiều người iu mến chiều chuộng tính nhỏ rất cởi mở vui vẻ hoà đồng nhưng có chút nhát hjhjhj chẳng bù vs tôi vừa thô kệch vừa lặng lẽ và đậm chất we hjhjhjhj không có một nụ cười đôi mắt lúc nào cũng đăm chiêu bùn bả và đặc biệt lun cô độc ko thix làm bạn vs ai cả.
nhỏ dc chuyển vào lớp tôi và trời xui khiến nhỏ lại cùng ngồi chung bàn vs tôi. tuy nhỏ là người mới tới nhưng cả lớp tôi đều iu thix nhỏ và cả tôi cũng iu thix nhỏ mặc dù chỉ để trong lòng (tính tôi là như thế mà) khi đến lớp hay bất kể đi đâu tôi vẩn chỉ một mình độc hành thế là nhỏ đến bắt chuyện vs tôi và chẳng bao lâu tôi và nhỏ trở thành đôi bạn thân bất kể chuyện vui hay chuyện bùn tôi vs nhỏ đều nói cho nhau nghe và đặc biệt chẳng bao giờ nhỏ chê tôi cả.
khi hè tới tôi và nhỏ cùng thi vào trường chuyên nhỏ thi vào lớp văn tôi chẳng mún nhưng cũng phải thi vì bắt buộc ( cả nhà nhỏ đều mong tôi vs nhỏ học chung) hjxhjx nhỏ ngày nào cũng hết học rồi lại ôn nhỏ đi đâu nhỏ cũng bắt tôi theo bởi vì thương nhỏ tôi cũng đi lun tôi ko biết tôi học làm seo (vì tôi ngốc lém học bên lổ tai này chử qua lỗ tai kia bay mất) thế mà trường lại báo đậu cơ chứ bùn mún xĩu còn nhỏ khỏi nói thủ khoa mà lị hjhjhjhj tôi chẳng hiểu trong đầu nhỏ bạn tôi chắc là hoa lá ko hey sao ấy tối ngày nhỏ mơ vs mộng suốt nhỏ làm thơ thì khỏi nói. tôi nhớ có một lần truờng kêu làm báo tường tôi thì chẳng bít viết thơ nhưng bị bắt ép thế là tôi làm đại bài thơ con cóc để cho có lệ thế mà bài thơ tôi làm lại đăng lên báo tuờng còn có ngưòi hâm mộ nửa chứ họ kêu tôi là thiên tài hjchjhc làm tôi ngượng mún chết bởi vì tôi mà thiên tài chắc tụi nó lớp tôi chắc là thiên thần hết hjhjhjhj và kể từ đó tôi bận nhiều hơn vì bị truờng bắt làm thơ suốt thế có khổ ko chứ hjchjc
kể từ khi tôi wen vs nhỏ tôi nhận ra tôi ko còn bùn bả như ngày nào mà lại hoạt bát vui vẻ chắc học từ nhỏ vì đi chơi vs nhỏ suốt ngày mà hjhjhj và ko bít tự bao giờ tôi iu cố đố huế mặc dù tôi ko bít tý gì về nó cả nhưng tôi lại iu tha thiết cơ chứ tôi iu dòng sông hương dịu dàng mềm mại như tiếng nói của nhỏ iu chùa thiên mụ iu hòn chén iu núi ngự bình 4 mùa xanh tươi .... nói chung iu tất cả cái gì thuộc về cố đô và đặc biệt iu nhất là con người xứ huế vừa nhẹ nhàng kín đáo vừa mạnh mẽ thiết tha tôi rất thix ngắm nhỏ mọi khi nhỏ mặc áo dài thật là mềm mại bù lại nhỏ cũng rất iu thương tp mang tên bác vừa ồn ào vừa tất nập vừa đông vui nhỏ hứa sẽ dẩn tôi về we nhỏ chơi đẩn tôi đi thăm tất cả những cảnh đẹp mượt mà của cố đô cho tôi thử hết những món đặc sản của huế như nem, bún bò............ nhưng lời hưa ấy ko thể thực hiện dc nhỏ đã bỏ cuộc chơi giữa chừng nhỏ nở để một mình tôi thực hiện những ước mơ của tôi vs nhỏ , tôi nhớ lúc đó là một buổi chiều cuối mùa đông nhỏ đã trút hết hơi thở cuối cùng để về thế giơi khác trước khi đi nhỏ đã nắm tay tôi và nói rằng mong cậu đừng có bùn đừng có khóc nủa mình ghét lúc cậu khóc lém hãy tin rằng trên thế gian này vẩn có người thương cậu mún làm bạn vs cậu và khi cậu nhớ mình thì cậu hãy nhìn lên bầu trời nếu thấy một ngôi sao nào mà xa nhất đó là mình đấy mình sẽ lun bên cậu há nhớ đó chỉ có bao lời lẻ đó thôi nhỏ đã đi xa nhưng trong tim tôi nhỏ vẫn lun sống mãi ......................................
https://suongluan.forumvi.com

VỸ SƯƠNG ƠI !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NS TÚ SƯƠNG
» CHỊ SƯƠNG LÀM ÔNG ĐỊA NÀ CẢ NHÀ ƠI
» CHÂN DUNG: SƯƠNG KẸO
» CHƠI NOEN
» LỌ LEM TÚ SƯƠNG